Thông tin tỷ giá đô new zealand bidv mới nhất

11

Cập nhật thông tin chi tiết về tỷ giá đô new zealand bidv mới nhất ngày 19/07/2019 trên website Samthienha.com

Cập nhật tin tức tỷ giá usd hôm nay mới nhất trên website vietnammoi.vn

Xem diễn biến tỷ giá usd và euro hôm nay trên website vietnambiz.vn

Bảng tỷ giá ngoại tệ hôm nay

Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD16.205,9216.303,7416.580,97
CAD17.536,8417.696,1017.997,01
CHF23.282,4423.446,5723.845,25
DKK-3.451,893.560,08
EUR25.950,4226.028,5126.810,19
GBP28.824,5929.027,7829.286,13
HKD2.931,652.952,322.996,52
INR-336,73349,94
JPY212,98215,13222,86
KRW18,0919,0420,64
KWD-76.136,7279.124,02
MYR-5.622,465.695,24
NOK-2.678,942.762,91
RUB-368,91411,08
SAR-6.180,986.423,50
SEK-2.464,232.526,26
SGD16.919,2317.038,5017.224,56
THB740,39740,39771,28
USD23.185,0023.185,0023.305,00
Cập nhật lúc 13:37:10 19/07/2019

Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam (Agribank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.145,0023.150,0023.250,00
EUR25.782,0025.846,0026.178,00
GBP28.468,0028.640,0028.940,00
HKD2.928,002.940,002.992,00
CHF23.228,0023.321,0023.618,00
JPY211,75213,10215,61
AUD16.086,0016.151,0016.390,00
SGD16.889,0016.957,0017.161,00
THB725,00728,00768,00
CAD17.540,0017.611,0017.813,00
NZD-15.406,0015.689,00

Ngân hàng TMCP Sài Gòn Thương Tín (Sacombank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.147,0023.187,0023.297,0023.287,00
AUD16.215,0016.315,0016.626,0016.526,00
CAD17.629,0017.729,0018.034,0017.934,00
CHF23.423,0023.523,0023.880,0023.850,00
EUR25.974,0026.074,0026.428,0026.378,00
GBP28.901,0029.001,0029.312,0029.212,00
JPY213,39214,89217,95216,95
SGD16.919,0017.019,0017.325,0017.225,00
THB-731,00821,00816,00
LAK-2,54-2,68
KHR-5,63-5,82
HKD-2.888,00-3.099,00
NZD-15.545,00-15.954,00
SEK-2.363,00-2.613,00
CNY-3.311,00-3.481,00
KRW-19,13-20,73
NOK-2.648,00-2.802,00
TWD-722,00-818,00
PHP-447,00-476,00
MYR-5.428,00-5.904,00
DKK-3.404,00-3.675,00

Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam (Bidv)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD23.170,0023.170,0023.290,00
EUR25.931,0025.996,0026.675,00
GBP28.799,0028.973,0029.290,00
HKD2.921,002.942,003.005,00
CHF23.348,0023.488,0023.819,00
JPY213,29214,58218,74
THB716,57723,81784,36
AUD16.231,0016.329,0016.528,00
CAD17.605,0017.711,0017.942,00
SGD16.907,0017.009,0017.230,00
SEK-2.462,002.525,00
LAK-2,452,91
DKK-3.460,003.548,00
NOK-2.685,002.753,00
CNY-3.334,003.420,00
RUB-335,00412,00
NZD15.527,0015.621,0015.887,00
KRW17,7919,6520,46
MYR5.308,06-5.785,13
TWD679,40-766,03
USD(1-2-5)22.952,00--
USD(10-20)23.124,00--

Ngân hàng TMCP Đông Á (Dong A Bank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.160,0023.160,0023.250,0023.250,00
AUD16.390,0016.390,0016.500,0016.490,00
CAD17.800,0017.800,0017.920,0017.910,00
CHF22.610,0023.540,0023.080,0023.750,00
EUR26.120,0026.120,0026.290,0026.280,00
GBP29.100,0029.100,0029.290,0029.280,00
HKD2.410,002.960,002.920,003.000,00
JPY211,10215,40216,90217,20
NZD-15.680,00-15.970,00
SGD16.940,0017.050,0017.200,0017.200,00
THB690,00740,00770,00770,00

Ngân hàng TMCP Xuất Nhập khẩu Việt Nam (Eximbank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
Đô-la Mỹ (USD 50-100)23.180,0023.200,0023.290,00
Đô-la Mỹ (USD 5-20)23.115,0023.200,0023.290,00
Đô-la Mỹ (Dưới 5 USD)22.536,0023.200,0023.290,00
Bảng Anh28.918,0029.005,0029.318,00
Đô-la Hồng Kông2.500,002.959,002.991,00
Franc Thụy Sĩ23.462,0023.532,0023.786,00
Yên Nhật214,48215,12217,43
Ðô-la Úc16.304,0016.353,0016.530,00
Ðô-la Canada17.690,0017.743,0017.934,00
Ðô-la Singapore17.000,0017.051,0017.234,00
Đồng Euro25.954,0026.032,0026.312,00
Ðô-la New Zealand15.593,0015.671,0015.856,00
Bat Thái Lan733,00751,00765,00
Nhân Dân Tệ Trung Quốc-3.341,003.421,00

Ngân hàng HSBC

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoảnTiền mặtChuyển khoản
Ðô la Mỹ (USD)23.200,0023.200,0023.300,0023.300,00
Bảng Anh (GBP)28.442,0028.773,0029.569,0029.569,00
Ðồng Euro (EUR)25.661,0025.828,0026.542,0026.542,00
Yên Nhật (JPY)210,67213,34218,80218,80
Ðô la Úc (AUD)16.029,0016.182,0016.697,0016.697,00
Ðô la Singapore (SGD)16.713,0016.907,0017.375,0017.375,00
Ðô la Hồng Kông (HKD)2.903,002.937,003.018,003.018,00
Ðô la Ðài Loan (TWD)653,00653,00688,00688,00
Ðô la Canada (CAD)17.399,0017.602,0018.089,0018.089,00
Franc Thụy Sĩ (CHF)23.324,0023.324,0023.970,0023.970,00
Ðô la New Zealand (NZD)15.552,0015.552,0015.982,0015.982,00
Bat Thái Lan(THB)732,00732,00782,00782,00

Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam (Maritimebank)

Ngoại tệMuaBán
USD23.175,0023.305,00
AUD16.280,0016.607,00
CAD17.680,0018.006,00
CHF23.461,0023.811,00
CNY3.303,003.475,00
DKK3.460,003.586,00
EUR25.970,0026.461,00
GBP28.959,0029.360,00
HKD2.936,003.013,00
JPY214,18217,58
KRW19,1520,58
NOK2.629,002.815,00
NZD15.645,0015.976,00
SEK2.450,002.553,00
SGD17.037,0017.253,00
THB737,58773,60

Ngân hàng TMCP Quân đội (Mbbank)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD (USD 50-100)23.155,0023.165,0023.295,00
USD (USD 5 - 20)23.145,00--
USD (Dưới 5 USD)23.135,00--
EUR25.718,0025.847,0026.796,00
GBP28.653,0028.797,0029.580,00
JPY213,00213,57220,52
HKD2.872,002.930,363.114,00
CNY-3.323,003.543,00
AUD16.054,0016.216,0016.789,00
NZD15.400,0015.556,0016.086,00
CAD17.392,0017.568,0018.199,00
SGD16.743,0016.912,0017.420,00
THB634,59641,00774,80
CHF23.125,0023.359,0023.998,00
RUB-296,88521,11
KRW-19,3024,14
LAK-2,532,96
KHR---
SEK---

Ngân hàng TMCP Sài Gòn (Scb)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.105,0023.210,0023.300,0023.300,00
USD(5-20)23.155,0023.210,0023.300,0023.300,00
USD(50-100)23.185,0023.210,0023.300,0023.300,00
EUR25.950,0026.030,0026.340,0026.340,00
GBP28.900,0029.020,0029.360,0029.350,00
JPY214,30214,90218,00217,90
CHF23.290,0023.430,0023.990,0023.850,00
CAD17.690,0017.760,0017.970,0017.970,00
AUD16.260,0016.310,0016.580,0016.580,00
SGD16.900,0016.920,0017.370,0017.250,00
NZD-15.670,00-15.930,00
KRW-19,60-21,70

Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (Shb)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.150,0023.160,0023.260,00
EUR25.938,0025.938,0026.258,00
JPY208,07208,66217,51
AUD16.071,0016.161,0016.401,00
SGD16.889,0016.959,0017.179,00
GBP28.545,0028.665,0029.055,00
CAD17.583,0017.683,0017.888,00
HKD2.912,002.952,003.002,00
CHF23.299,0023.429,0023.729,00
THB715,00737,00782,00
CNY-3.347,003.412,00

Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam (Techcombank)

Ngoại tệTên ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD (1,2)Đô La Mỹ22.665,00
USD (5,10,20)Đô La Mỹ22.765,00
USD (50-100)Đô La Mỹ23.165,0023.185,0023.305,00
JPYĐồng Yên Nhật212,85214,15220,15
AUDĐô Úc15.992,0016.239,0016.741,00
CADĐô Canada17.425,0017.642,0018.144,00
GBPBảng Anh28.604,0028.972,0029.475,00
CHFFranc Thụy Sĩ23.217,0023.449,0023.952,00
SGDĐô Singapore16.822,0016.989,0017.390,00
EUREuro25.724,0025.985,0026.585,00
CNYNhân dân tệ Trung Quốc-3.252,003.512,00
HKDĐô Hồng Kông-2.726,003.226,00
THBBạt Thái Lan726,00736,00868,00
MYRĐồng Ringgit Malaysia-5.586,005.737,00
KRWKorean Won--23,00

Ngân hàng TMCP Tiên Phong (Tpbank)

Mã ngoại tệTên ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoản
USDUS Dollar23.175,0023.185,0023.305,00
THBBaht/Satang719,84737,19767,90
SGDSingapore Dollar16.987,0017.039,0017.223,00
SEKKrona/Ore2.474,002.424,002.498,00
SARSaudi Rial6.264,006.182,006.426,00
RUBRUBLE/Kopecks294,00355,00396,00
NZDDollar/Cents15.621,0015.636,0016.039,00
NOKKrona/Ore2.682,002.644,002.728,00
MYRMALAYSIA RINGIT/Sen5.568,005.544,005.616,00
KWDKuwaiti Dinar77.353,0077.203,0078.091,00
KRWWON18,6519,0420,65
JPYJapanese Yen210,89215,13222,87
INRIndian Rupee341,00331,00351,00
HKDDollar HongKong/Cents2.729,002.963,003.063,00
GBPGreat British Pound28.827,0029.029,0029.285,00
EUREuro25.869,0026.029,0026.809,00
DKKKrona/Ore3.525,003.433,003.551,00
CNYChinese Yuan3.327,003.267,003.603,00
CHFFranc/Centimes23.377,0023.447,0024.151,00
CADCanadian Dollar17.544,0017.698,0017.996,00
AUDAustralian Dollar16.226,0016.304,0016.580,00

Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam (Vietinbank)

Ngoại tệTỷ giá trung tâmMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD-16.186,0016.316,0016.686,00
CAD-17.603,0017.719,0018.090,00
CHF-23.336,0023.487,0023.820,00
CNY--3.351,003.411,00
DKK--3.456,003.586,00
EUR-25.946,00 (€50, €100)
25.936,00 (< €50)
25.966,0026.741,00
GBP-28.771,0028.991,0029.411,00
HKD-2.934,002.951,003.051,00
JPY-213,61214,56220,11
KRW-18,0319,4320,83
LAK--2,462,91
NOK--2.681,002.761,00
NZD-15.555,0015.638,0015.925,00
SEK--2.470,002.520,00
SGD-16.910,0017.010,0017.315,00
THB-702,83747,17770,83
USD23.067,0023.176,00 ($50, $100)
23.166,00 (< $50)
23.196,0023.316,00

Video clip liên quan tỷ giá đô new zealand bidv

Doanh thu 4 tỷ/năm nhờ nuôi thỏ trong chuồng lạnh | vtc16

Biểu tình phản đối tpp ở auckland

Truyền hình voa 22/5/19: phản ứng của người việt về việc mỹ chế tài huawei

Thvl | mới chỉ có 5 loại trái cây tươi của việt nam xuất khẩu vào thị trường mỹ

Việt nam chưa buông tpp

Leo tháp bôi mỡ, thử thách của học viên hải quân mỹ (voa)

Việt nam và các nước ký kết hiệp định tpp

Hiệp định cptpp chính thức được ký kết

đối thoại doanh nghiệp tư nhân cùng chính phủ bứt phá

Trái cây việt nam xuất khẩu vào nhiều thị trường khó tính tăng hơn 80%

Phê chuẩn kết quả bầu bổ sung phó chủ tịch ubnd thành phố cần thơ

Startup 34 cổ đông lên shark tank gọi vốn 10 tỷ | shark tank việt nam | thương vụ bạc tỷ | mùa 2

Xuất khẩu rau quả tăng cao vào top các mặt hàng chủ lực của việt nam

Vtc14_lần đầu tiên việt nam đánh thuế chống bán phá giá với hàng nhập khẩu

Tt mỹ donald trump trách mxh đối xử bất công với mình| giờ tin sáng 21/3/2019

Nhận tiền từ nước ngoài gửi về qua western union (hvt7)

Việt nam đẩy mạnh xuất khẩu trái cây tươi sang trung quốc

Tpp vắng mỹ và khả năng trung quốc sẽ gia nhập | thời sự | rfa vietnamese news

đẩy mạnh xúc tiến xuất khẩu thanh long

Hướng dẫn mua xe máy exciter cũ từ người lạ ▶

Lăng mộ trần đại quang gây tranh cãi (voa)

Những hình ảnh cuối cùng của chiếc xe rước dâu chở 13 người xấu số

Xuất khẩu rau quả đạt 321 triệu usd |fbnc

Cách làm bánh bông lan bằng nồi cơm điện | điện máy xanh

Fbnc - apple pay chính thức có mặt ở trung quốc

Fintech vn 2018 : thách thức phát triển công nghệ tài chính tại việt nam | fbnc

Fbnc - 6 năm có aanzfta : doanh nghiệp việt vẫn khó xuất khẩu hàng hóa vào úc

Sản xuất phim giới thiệu doanh nghiệp - datviet media

Tỷ giá ngoại tệ hôm nay ngày 14 05 2018: đồng usd giảm

Confetti vietnam tuần 3 với 604 người chiến thắng giải thưởng 21.000$ ✔️

Vụ trưởng vụ công nghiệp nặng (bộ công thương) nói về dự án thép của tôn hoa sen tại ninh thuận

Csvn đã tự đút đầu vào sợi thòng lọng của trung quốc, đưa dân việt vào thời kỳ đô hộ mới [108tv]

đa số tân sinh viên harvard không phải da trắng

Máy kiểm đếm ngoại tệ và phân loại tiền lidix hai cửa xindatech bán

Giá điện tăng - lương hưu có tăng không?

đại đức, thượng toạ, hoà thượng ... là như thế nào ? #ledungvova

Công ty làm phim quảng cáo - tvc nước tinh khiết uniaqua - tứ vân media

Giám đốc sở tn&mt yên bái phạm sỹ quý kê khai tài sản không trung thực.

Ngành thủy sản việt nam tăng tnxh trước yêu cầu của hội nhập

Ai đã biến trịnh xuân thanh từ "t.ộ.i/p.h.ạ.m tha.m/nh.ũng" thành "t/ù/nhân lương tâm"?

Vinamilk- doanh nghiệp sữa duy nhất của việt nam lọt danh sách “doanh nghiệp xuất khẩu uy tín”

Chuyển và nhận tiền từ nước ngoài về việt nam qua western union

Dịp tết nguyên đán, khó khăn khi đổi tiền lẻ: ngân hàng thiếu, chợ đen “hét giá”

Muốn trở thành một phi công thương mại hàng không • đào tạo usaf đầu tiên

Người việt chi hơn 100 tỷ đồng mỗi ngày để mua nho mỹ, táo nhật...

Tổ hợp dự án casino, villas, shophouse và condotel phú quốc vingroup 2018

  • Tỷ giá liên ngân hàng bidv
  • Tỷ giá man bidv
  • Tỷ giá mua vào bidv
  • Tỷ giá mua bidv
  • Ty gia bidv hcm
  • Tỷ giá eur bidv
  • Tỷ giá aud của bidv
  • Tỷ giá đô bidv ngày hôm nay
  • Tỷ giá kip lào bidv
  • Tỷ giá krw bidv