Thông tin ty gia ngoai te tien yen nhat mới nhất

8

Cập nhật thông tin chi tiết về ty gia ngoai te tien yen nhat mới nhất ngày 17/07/2019 trên website Samthienha.com

Bảng tỷ giá ngoại tệ hôm nay

Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD16.027,1016.123,8416.398,03
CAD17.435,6817.594,0317.893,22
CHF23.138,7823.301,8923.698,14
DKK-3.430,523.538,06
EUR25.786,1125.863,7026.640,48
GBP28.467,6128.668,2928.923,49
HKD2.926,722.947,352.991,48
INR-337,22350,46
JPY211,41213,55221,23
KRW17,9618,9120,50
KWD-76.030,5979.013,84
MYR-5.604,595.677,15
NOK-2.664,072.747,57
RUB-367,37409,36
SAR-6.171,006.413,13
SEK-2.439,662.501,08
SGD16.862,7516.981,6217.167,08
THB736,01736,01766,71
USD23.140,0023.140,0023.260,00
Cập nhật lúc 17:47:57 17/07/2019

Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam (Agribank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.145,0023.150,0023.250,00
EUR25.782,0025.846,0026.178,00
GBP28.468,0028.640,0028.940,00
HKD2.928,002.940,002.992,00
CHF23.228,0023.321,0023.618,00
JPY211,75213,10215,61
AUD16.086,0016.151,0016.390,00
SGD16.889,0016.957,0017.161,00
THB725,00728,00768,00
CAD17.540,0017.611,0017.813,00
NZD-15.406,0015.689,00

Ngân hàng TMCP Sài Gòn Thương Tín (Sacombank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.108,0023.148,0023.260,0023.255,00
AUD16.066,0016.166,0016.478,0016.378,00
CAD17.570,0017.670,0017.973,0017.873,00
CHF23.271,0023.371,0023.680,0023.630,00
EUR25.818,0025.918,0026.278,0026.228,00
GBP28.594,0028.694,0029.003,0028.903,00
JPY211,83213,33216,41215,41
SGD16.850,0016.950,0017.256,0017.156,00
THB-726,00816,00811,00
LAK-2,54-2,67
KHR-5,65-5,73
HKD-2.883,00-3.094,00
NZD-15.400,00-15.810,00
SEK-2.359,00-2.609,00
CNY-3.303,00-3.474,00
KRW-19,09-20,70
NOK-2.643,00-2.798,00
TWD-721,00-816,00
PHP-446,00-475,00
MYR-5.419,00-5.894,00
DKK-3.398,00-3.669,00

Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam (Bidv)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD23.140,0023.140,0023.260,00
USD(1-2-5)22.922,00--
USD(10-20)23.094,00--
GBP28.438,0028.610,0028.926,00
HKD2.918,002.939,003.001,00
CHF23.199,0023.339,0023.668,00
JPY211,80213,07217,20
THB712,17719,37779,80
AUD16.068,0016.165,0016.357,00
CAD17.532,0017.638,0017.868,00
SGD16.834,0016.936,0017.153,00
SEK-2.438,002.501,00
LAK-2,452,90
DKK-3.438,003.527,00
NOK-2.668,002.737,00
CNY-3.329,003.414,00
RUB-334,00411,00
NZD15.340,0015.432,0015.696,00
KRW17,65-21,40
EUR25.773,0025.838,0026.515,00
TWD676,97-763,27
MYR5.293,46-5.769,25

Ngân hàng TMCP Đông Á (Dong A Bank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.160,0023.160,0023.240,0023.240,00
AUD16.140,0016.190,0016.350,0016.340,00
CAD17.620,0017.690,0017.860,0017.850,00
CHF22.610,0023.330,0023.080,0023.560,00
EUR25.820,0025.900,0026.140,0026.130,00
GBP28.530,0028.640,0028.910,0028.900,00
HKD2.410,002.960,002.920,002.990,00
JPY209,20213,40215,10215,40
NZD-15.520,00-15.810,00
SGD16.870,0016.970,0017.140,0017.140,00
THB690,00740,00760,00760,00

Ngân hàng TMCP Xuất Nhập khẩu Việt Nam (Eximbank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
Đô-la Mỹ (USD 50-100)23.140,0023.160,0023.250,00
Đô-la Mỹ (USD 5-20)23.075,0023.160,0023.250,00
Đô-la Mỹ (Dưới 5 USD)22.497,0023.160,0023.250,00
Bảng Anh28.496,0028.581,0028.889,00
Đô-la Hồng Kông2.500,002.954,002.986,00
Franc Thụy Sĩ23.282,0023.352,0023.604,00
Yên Nhật212,68213,32215,62
Ðô-la Úc16.122,0016.170,0016.345,00
Ðô-la Canada17.609,0017.662,0017.853,00
Ðô-la Singapore16.900,0016.951,0017.134,00
Đồng Euro25.778,0025.855,0026.134,00
Ðô-la New Zealand15.396,0015.473,0015.656,00
Bat Thái Lan728,00746,00760,00
Nhân Dân Tệ Trung Quốc-3.334,003.414,00

Ngân hàng HSBC

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoảnTiền mặtChuyển khoản
Ðô la Mỹ (USD)23.155,0023.155,0023.255,0023.255,00
Bảng Anh (GBP)28.046,0028.373,0029.158,0029.158,00
Ðồng Euro (EUR)25.491,0025.656,0026.366,0026.366,00
Yên Nhật (JPY)209,01211,66217,08217,08
Ðô la Úc (AUD)15.861,0016.013,0016.522,0016.522,00
Ðô la Singapore (SGD)16.622,0016.815,0017.281,0017.281,00
Ðô la Hồng Kông (HKD)2.897,002.930,003.012,003.012,00
Ðô la Ðài Loan (TWD)653,00653,00688,00688,00
Ðô la Canada (CAD)17.315,0017.516,0018.001,0018.001,00
Franc Thụy Sĩ (CHF)23.167,0023.167,0023.808,0023.808,00
Ðô la New Zealand (NZD)15.366,0015.366,0015.791,0015.791,00
Bat Thái Lan(THB)727,00727,00776,00776,00

Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam (Maritimebank)

Ngoại tệMuaBán
USD23.140,0023.260,00
AUD16.107,0016.423,00
CAD17.599,0017.920,00
CHF23.298,0023.635,00
CNY3.295,003.466,00
DKK3.438,003.562,00
EUR25.806,0026.282,00
GBP28.567,0028.950,00
HKD2.932,003.008,00
JPY212,55215,83
KRW19,0020,41
NOK2.612,002.795,00
NZD15.454,0015.775,00
SEK2.425,002.526,00
SGD16.951,0017.159,00
THB732,82768,28

Ngân hàng TMCP Quân đội (Mbbank)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD (USD 50-100)23.125,0023.135,0023.265,00
USD (USD 5-20)23.115,00--
USD (Dưới 5 USD)23.105,00--
EUR25.434,0025.434,0026.681,00
GBP28.334,0028.476,0029.254,00
JPY211,00212,20218,09
HKD2.871,002.929,503.113,00
CNY-3.325,003.544,00
AUD15.935,0016.096,0016.636,00
NZD15.226,0015.380,0015.908,00
CAD17.309,0017.484,0018.101,00
SGD16.716,0016.885,0017.391,00
THB634,59641,00774,80
CHF23.005,0023.237,0023.871,00
RUB-296,01518,76
KRW-19,3024,14
LAK-2,532,96
KHR---
SEK---

Ngân hàng TMCP Sài Gòn (Scb)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.055,0023.160,0023.250,0023.250,00
USD(5-20)23.105,0023.160,0023.250,0023.250,00
USD(50-100)23.135,0023.160,0023.250,0023.250,00
EUR25.800,0025.880,0026.200,0026.200,00
GBP28.560,0028.670,0029.020,0029.010,00
JPY212,80213,40216,50216,40
CHF23.160,0023.300,0023.870,0023.730,00
CAD17.600,0017.670,0017.880,0017.880,00
AUD16.090,0016.140,0016.420,0016.420,00
SGD16.830,0016.850,0017.300,0017.180,00
NZD-15.480,00-15.750,00
KRW-19,50-21,50

Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (Shb)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.140,0023.150,0023.250,00
EUR25.947,0025.947,0026.267,00
JPY212,58213,18216,68
AUD16.102,0016.192,0016.432,00
SGD16.922,0016.992,0017.212,00
GBP28.609,0028.729,0029.119,00
CAD17.560,0017.660,0017.865,00
HKD2.908,002.948,002.998,00
CHF23.321,0023.451,0023.751,00
THB714,00736,00781,00
CNY-3.344,003.409,00

Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam (Techcombank)

Ngoại tệTên ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD (1,2)Đô La Mỹ22.620,00
USD (5,10,20)Đô La Mỹ22.720,00
USD (50-100)Đô La Mỹ23.120,0023.140,0023.260,00
JPYĐồng Yên Nhật211,05212,32218,32
AUDĐô Úc15.815,0016.059,0016.561,00
CADĐô Canada17.349,0017.564,0018.064,00
GBPBảng Anh28.208,0028.570,0029.073,00
CHFFranc Thụy Sĩ23.016,0023.244,0023.744,00
SGDĐô Singapore16.731,0016.895,0017.296,00
EUREuro25.553,0025.812,0026.414,00
CNYNhân dân tệ Trung Quốc-3.243,003.503,00
HKDĐô Hồng Kông-2.719,003.219,00
THBBạt Thái Lan721,00730,00860,00
MYRĐồng Ringgit Malaysia-5.567,005.719,00
KRWKorean Won--23,00

Ngân hàng TMCP Tiên Phong (Tpbank)

Mã ngoại tệTên ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoản
USDUS Dollar23.138,0023.140,0023.260,00
THBBaht/Satang722,40739,02778,62
SGDSingapore Dollar16.936,0016.982,0017.166,00
SEKKrona/Ore2.470,002.420,002.494,00
SARSaudi Rial6.255,006.173,006.417,00
RUBRUBLE/Kopecks293,00354,00395,00
NZDDollar/Cents15.235,0015.212,0015.563,00
NOKKrona/Ore2.677,002.639,002.723,00
MYRMALAYSIA RINGIT/Sen5.559,005.535,005.607,00
KWDKuwaiti Dinar77.232,0077.082,0077.970,00
KRWWON18,1418,9120,50
JPYJapanese Yen209,22213,55221,24
INRIndian Rupee341,00331,00351,00
HKDDollar HongKong/Cents2.724,002.959,003.058,00
GBPGreat British Pound28.468,0028.669,0028.922,00
EUREuro25.715,0025.865,0026.639,00
DKKKrona/Ore3.519,003.427,003.545,00
CNYChinese Yuan3.322,003.262,003.598,00
CHFFranc/Centimes23.178,0023.303,0023.698,00
CADCanadian Dollar17.442,0017.595,0017.892,00
AUDAustralian Dollar16.073,0016.125,0016.397,00

Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam (Vietinbank)

Ngoại tệTỷ giá trung tâmMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD-16.019,0016.149,0016.519,00
CAD-17.543,0017.659,0018.030,00
CHF-23.157,0023.308,0023.641,00
CNY--3.345,003.405,00
DKK--3.436,003.566,00
EUR-25.797,00 (€50, €100)
25.787,00 (< €50)
25.817,0026.592,00
GBP-28.390,0028.610,0029.030,00
HKD-2.928,002.945,003.045,00
JPY-211,97212,92218,47
KRW-17,8619,2620,66
LAK--2,462,91
NOK--2.663,002.743,00
NZD-15.399,0015.482,0015.769,00
SEK--2.447,002.497,00
SGD-16.833,0016.933,0017.238,00
THB-697,89742,23765,89
USD23.068,0023.144,00 ($50, $100)
23.134,00 (< $50)
23.154,0023.284,00

Video clip liên quan ty gia ngoai te tien yen nhat

#vlog6 |1 yên bằng bao nhiêu tiền/tỷ giá tiền yên

1 yên nhật bao nhiêu tiền việt | thú vị về yên nhật

Cuộc sống nhật bản - mệnh giá tiền yên

[jp viva] có thể bạn chưa biết về tiền nhật: yên 円

Kinh hoàng quốc gia có tờ tiền 100 nghìn tỷ đô la

Tham quan xưởng in tiền tại nhật bản - 1 oku yên nhiều như thế nào?

đếm các số từ 100 trở lên và cách nói giá tiền dễ hiểu nhất

Nhà ca sĩ nhật kim anh bị t.r.ộ.m phá két sắt, lấy 5 tỷ đồng | sen vàng news

2019jul13 - đề xuất chống ngập: chị kia phát biểu “đặt cái lu”

Cách phân biệt yến thật và yến giả | cuộc sống sài gòn - saigin travel business

⚡ nóng | khám nhà nhóm cho vay nặng lãi 40%/tháng tại tiền giang

Tin tức 24h mới nhất hôm nay ngày 18/7/2019 /tin nóng chính trị việt nam và thế giới

Vtc14 | bán đảo triều tiên chưa yên vì khẩu chiến mỹ - triều

Shark tank việt nam tập 12 full | gặp startup đúng vị, shark hưng “đánh lẻ” đầu tư 1 triệu $

Top 5 tivi sony đáng đồng tiền nhất hiện nay - xem ngay kẻo lỡ | điện máy xanh

Fbnc: đồng yên giảm giá: nỗi lo về cuộc chiến tiền tệ ở châu á

Người giàu nhất việt nam năm 2017. tỷ phú phạm nhật vượng giàu đến mức nào?

🔥tin bóng đá mới nhất 13/7: bầu đức báo tin cực vui...thầy park phát hiện nhân tốt lạ

Nhạc vàng say hơn rượu ♫ cấm nghe về đêm - nhạc vàng bolero buồn tâm trạng

Hai vợ chồng trẻ và con nhỏ ở trong chòi nhỏ rất thương tâm | cuộc sống quê miền tây 8/7/2019

Tiền yên nhật và các mệnh giá||chiền chiền

Shark việt rót 12 tỷ vào dự án "nhà ma" | shark tank việt nam mùa 2 | thương vụ bạc tỷ

Chỉ có thể là lê thị dần mới làm trấn thành cười xỉu lên xỉu xuống tại thách thức danh hài

Tin cập nhật 11/7/2019: chủ tịch quốc hội pelosi "xúi" di dân bất hợp pháp đừng mở cửa cho ice

Lời kể của nữ phóng viên liều mình thâm nhập vào chùa ba vàng để đi tìm sự thật "vong báo oán"

Biến căng: khoa pug vào resort cao cấp bị lễ tân lừa tiền phòng rồi gọi bảo vệ lại đánh và cái kết

Tin tức việt nam mới nhất ngày 17/7/2019 /tin nóng chính trị việt nam và thế giới

Tỷ phú hoàng kiều tuyên bố: "bất cứ kẻ nào dám biểu tình đoàn xe này hông?"

Tiền thắng tình thua | phương tử long | music video official

Xu hướng làm giàu ở nông thôn năm 2019 -2020 cho lợi nhuận cao và ổn định | tài chính kinh doanh

Người bí ẩn 2019 | tập 2 full: trấn thành, việt hương khóc khi gặp "người mang trái tim người khác"

Nhật bản: tiền xu bạc một yên minh trị (1887-1912) - japan: meiji one yen silver coin (small type)

Xuất hiện 'thánh nhát gái' và màn hẹn hò hài hước nhất năm | duy lành - dương yến | bmhh 193 😂

Người bí ẩn | h'hen niê lần đầu thị phạm cú xoay váy thần thánh cho việt hương | nba #1 |mùa 6 full

đột kích động massage kích dục vip 2 nữ tắm tiên với 1 nam

Kho sách nói | tại sao càng bận càng nghèo càng nhàn càng giàu | dạy tư duy kinh doanh làm giàu hay

An ninh 24h | tin tức việt nam 24h hôm nay | tin nóng an ninh mới nhất ngày 19/05/2019 | antv

Tóc tiên - có ai thương em như anh (#catena) ft. touliver (official mv)

Công phượng cuộc đời nở hoa...câu lạc bộ mới hủy diệt 16 bàn/5 trận | bóng đá mới.

Mẫu biệt thự 2 tầng mái thái đẹp như mơ tại tiên lãng hải phòng

Phim chiếu rạp - tía tui là cao thủ full hd | hoài linh, việt hương, hoài lâm, ngô kiến huy, khả như

điểm tin rfa | thép việt sẽ bị hoa kỳ đánh thuế như thép tq nếu không khai rõ nguồn nguyên liệu

Hôm nay thầy thích trúc thái minh thông báo mời phật tử về chùa ba vàng dự lễ tháng 06 năm kỷ hợi

Một bước yêu vạn dặm đau | mr. siro | official mv

Nơi ấy con tìm về | hồ quang hiếu | official mv

đen - hai triệu năm ft. biên (m/v)

Tình yêu không có lỗi, lỗi ở… ? thầy thích tâm nguyên

Hôm nay tôi buồn | official mv | phùng khánh linh

Ca nhạc phật giáo hay nhất 2019 | ca cổ cải lương phật giáo ý nghĩa nghe mà ngẫm

đè vợ ra hành sự xong chồng ngồi mếu vì bị mất zin- vợ yêu ngay khi thấy khiếm khuyết cơ thể chồng☹️

  • Tỷ giá ngoại tệ ảnh hưởng đến xuất nhập khẩu
  • Tỷ giá ngoại tệ usd techcombank
  • Xem tỷ giá ngoại tệ ngân hàng acb
  • Tỷ giá ngoại tệ usd eximbank
  • Tỷ giá ngoại tệ yên hôm nay
  • Tỷ giá ngoại tệ uob
  • Tỷ giá ngoại tệ yuan
  • Ty gia ngoai te vcb hcm
  • Xem tỷ giá ngoại tệ online
  • Xem tỷ giá ngoại tệ ở đâu
  • Xem tỷ giá ngoại tệ eximbank
  • Xem tỷ giá ngoại tệ trung quốc
  • Xem tỷ giá ngoại tệ hsbc
  • Xem tỷ giá ngoại tệ trên iphone
  • Xem tỷ giá ngoại tệ cny