Thông tin xem tỷ giá ngoại tệ cny mới nhất

7

Cập nhật thông tin chi tiết về xem tỷ giá ngoại tệ cny mới nhất ngày 19/07/2019 trên website Samthienha.com

Cập nhật tin tức tỷ giá usd hôm nay mới nhất trên website vietnammoi.vn

Xem diễn biến tỷ giá usd và euro hôm nay trên website vietnambiz.vn

Bảng tỷ giá ngoại tệ hôm nay

Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD16.205,9216.303,7416.580,97
CAD17.536,8417.696,1017.997,01
CHF23.282,4423.446,5723.845,25
DKK-3.451,893.560,08
EUR25.950,4226.028,5126.810,19
GBP28.824,5929.027,7829.286,13
HKD2.931,652.952,322.996,52
INR-336,73349,94
JPY212,98215,13222,86
KRW18,0919,0420,64
KWD-76.136,7279.124,02
MYR-5.622,465.695,24
NOK-2.678,942.762,91
RUB-368,91411,08
SAR-6.180,986.423,50
SEK-2.464,232.526,26
SGD16.919,2317.038,5017.224,56
THB740,39740,39771,28
USD23.185,0023.185,0023.305,00
Cập nhật lúc 13:37:10 19/07/2019

Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam (Agribank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.145,0023.150,0023.250,00
EUR25.782,0025.846,0026.178,00
GBP28.468,0028.640,0028.940,00
HKD2.928,002.940,002.992,00
CHF23.228,0023.321,0023.618,00
JPY211,75213,10215,61
AUD16.086,0016.151,0016.390,00
SGD16.889,0016.957,0017.161,00
THB725,00728,00768,00
CAD17.540,0017.611,0017.813,00
NZD-15.406,0015.689,00

Ngân hàng TMCP Sài Gòn Thương Tín (Sacombank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.147,0023.187,0023.297,0023.287,00
AUD16.215,0016.315,0016.626,0016.526,00
CAD17.629,0017.729,0018.034,0017.934,00
CHF23.423,0023.523,0023.880,0023.850,00
EUR25.974,0026.074,0026.428,0026.378,00
GBP28.901,0029.001,0029.312,0029.212,00
JPY213,39214,89217,95216,95
SGD16.919,0017.019,0017.325,0017.225,00
THB-731,00821,00816,00
LAK-2,54-2,68
KHR-5,63-5,82
HKD-2.888,00-3.099,00
NZD-15.545,00-15.954,00
SEK-2.363,00-2.613,00
CNY-3.311,00-3.481,00
KRW-19,13-20,73
NOK-2.648,00-2.802,00
TWD-722,00-818,00
PHP-447,00-476,00
MYR-5.428,00-5.904,00
DKK-3.404,00-3.675,00

Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam (Bidv)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD23.170,0023.170,0023.290,00
EUR25.931,0025.996,0026.675,00
GBP28.799,0028.973,0029.290,00
HKD2.921,002.942,003.005,00
CHF23.348,0023.488,0023.819,00
JPY213,29214,58218,74
THB716,57723,81784,36
AUD16.231,0016.329,0016.528,00
CAD17.605,0017.711,0017.942,00
SGD16.907,0017.009,0017.230,00
SEK-2.462,002.525,00
LAK-2,452,91
DKK-3.460,003.548,00
NOK-2.685,002.753,00
CNY-3.334,003.420,00
RUB-335,00412,00
NZD15.527,0015.621,0015.887,00
KRW17,7919,6520,46
MYR5.308,06-5.785,13
TWD679,40-766,03
USD(1-2-5)22.952,00--
USD(10-20)23.124,00--

Ngân hàng TMCP Đông Á (Dong A Bank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.160,0023.160,0023.250,0023.250,00
AUD16.390,0016.390,0016.500,0016.490,00
CAD17.800,0017.800,0017.920,0017.910,00
CHF22.610,0023.540,0023.080,0023.750,00
EUR26.120,0026.120,0026.290,0026.280,00
GBP29.100,0029.100,0029.290,0029.280,00
HKD2.410,002.960,002.920,003.000,00
JPY211,10215,40216,90217,20
NZD-15.680,00-15.970,00
SGD16.940,0017.050,0017.200,0017.200,00
THB690,00740,00770,00770,00

Ngân hàng TMCP Xuất Nhập khẩu Việt Nam (Eximbank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
Đô-la Mỹ (USD 50-100)23.180,0023.200,0023.290,00
Đô-la Mỹ (USD 5-20)23.115,0023.200,0023.290,00
Đô-la Mỹ (Dưới 5 USD)22.536,0023.200,0023.290,00
Bảng Anh28.918,0029.005,0029.318,00
Đô-la Hồng Kông2.500,002.959,002.991,00
Franc Thụy Sĩ23.462,0023.532,0023.786,00
Yên Nhật214,48215,12217,43
Ðô-la Úc16.304,0016.353,0016.530,00
Ðô-la Canada17.690,0017.743,0017.934,00
Ðô-la Singapore17.000,0017.051,0017.234,00
Đồng Euro25.954,0026.032,0026.312,00
Ðô-la New Zealand15.593,0015.671,0015.856,00
Bat Thái Lan733,00751,00765,00
Nhân Dân Tệ Trung Quốc-3.341,003.421,00

Ngân hàng HSBC

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoảnTiền mặtChuyển khoản
Ðô la Mỹ (USD)23.200,0023.200,0023.300,0023.300,00
Bảng Anh (GBP)28.442,0028.773,0029.569,0029.569,00
Ðồng Euro (EUR)25.661,0025.828,0026.542,0026.542,00
Yên Nhật (JPY)210,67213,34218,80218,80
Ðô la Úc (AUD)16.029,0016.182,0016.697,0016.697,00
Ðô la Singapore (SGD)16.713,0016.907,0017.375,0017.375,00
Ðô la Hồng Kông (HKD)2.903,002.937,003.018,003.018,00
Ðô la Ðài Loan (TWD)653,00653,00688,00688,00
Ðô la Canada (CAD)17.399,0017.602,0018.089,0018.089,00
Franc Thụy Sĩ (CHF)23.324,0023.324,0023.970,0023.970,00
Ðô la New Zealand (NZD)15.552,0015.552,0015.982,0015.982,00
Bat Thái Lan(THB)732,00732,00782,00782,00

Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam (Maritimebank)

Ngoại tệMuaBán
USD23.175,0023.305,00
AUD16.280,0016.607,00
CAD17.680,0018.006,00
CHF23.461,0023.811,00
CNY3.303,003.475,00
DKK3.460,003.586,00
EUR25.970,0026.461,00
GBP28.959,0029.360,00
HKD2.936,003.013,00
JPY214,18217,58
KRW19,1520,58
NOK2.629,002.815,00
NZD15.645,0015.976,00
SEK2.450,002.553,00
SGD17.037,0017.253,00
THB737,58773,60

Ngân hàng TMCP Quân đội (Mbbank)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD (USD 50-100)23.155,0023.165,0023.295,00
USD (USD 5 - 20)23.145,00--
USD (Dưới 5 USD)23.135,00--
EUR25.718,0025.847,0026.796,00
GBP28.653,0028.797,0029.580,00
JPY213,00213,57220,52
HKD2.872,002.930,363.114,00
CNY-3.323,003.543,00
AUD16.054,0016.216,0016.789,00
NZD15.400,0015.556,0016.086,00
CAD17.392,0017.568,0018.199,00
SGD16.743,0016.912,0017.420,00
THB634,59641,00774,80
CHF23.125,0023.359,0023.998,00
RUB-296,88521,11
KRW-19,3024,14
LAK-2,532,96
KHR---
SEK---

Ngân hàng TMCP Sài Gòn (Scb)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.105,0023.210,0023.300,0023.300,00
USD(5-20)23.155,0023.210,0023.300,0023.300,00
USD(50-100)23.185,0023.210,0023.300,0023.300,00
EUR25.950,0026.030,0026.340,0026.340,00
GBP28.900,0029.020,0029.360,0029.350,00
JPY214,30214,90218,00217,90
CHF23.290,0023.430,0023.990,0023.850,00
CAD17.690,0017.760,0017.970,0017.970,00
AUD16.260,0016.310,0016.580,0016.580,00
SGD16.900,0016.920,0017.370,0017.250,00
NZD-15.670,00-15.930,00
KRW-19,60-21,70

Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (Shb)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.150,0023.160,0023.260,00
EUR25.938,0025.938,0026.258,00
JPY208,07208,66217,51
AUD16.071,0016.161,0016.401,00
SGD16.889,0016.959,0017.179,00
GBP28.545,0028.665,0029.055,00
CAD17.583,0017.683,0017.888,00
HKD2.912,002.952,003.002,00
CHF23.299,0023.429,0023.729,00
THB715,00737,00782,00
CNY-3.347,003.412,00

Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam (Techcombank)

Ngoại tệTên ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD (1,2)Đô La Mỹ22.665,00
USD (5,10,20)Đô La Mỹ22.765,00
USD (50-100)Đô La Mỹ23.165,0023.185,0023.305,00
JPYĐồng Yên Nhật212,85214,15220,15
AUDĐô Úc15.992,0016.239,0016.741,00
CADĐô Canada17.425,0017.642,0018.144,00
GBPBảng Anh28.604,0028.972,0029.475,00
CHFFranc Thụy Sĩ23.217,0023.449,0023.952,00
SGDĐô Singapore16.822,0016.989,0017.390,00
EUREuro25.724,0025.985,0026.585,00
CNYNhân dân tệ Trung Quốc-3.252,003.512,00
HKDĐô Hồng Kông-2.726,003.226,00
THBBạt Thái Lan726,00736,00868,00
MYRĐồng Ringgit Malaysia-5.586,005.737,00
KRWKorean Won--23,00

Ngân hàng TMCP Tiên Phong (Tpbank)

Mã ngoại tệTên ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoản
USDUS Dollar23.175,0023.185,0023.305,00
THBBaht/Satang719,84737,19767,90
SGDSingapore Dollar16.987,0017.039,0017.223,00
SEKKrona/Ore2.474,002.424,002.498,00
SARSaudi Rial6.264,006.182,006.426,00
RUBRUBLE/Kopecks294,00355,00396,00
NZDDollar/Cents15.621,0015.636,0016.039,00
NOKKrona/Ore2.682,002.644,002.728,00
MYRMALAYSIA RINGIT/Sen5.568,005.544,005.616,00
KWDKuwaiti Dinar77.353,0077.203,0078.091,00
KRWWON18,6519,0420,65
JPYJapanese Yen210,89215,13222,87
INRIndian Rupee341,00331,00351,00
HKDDollar HongKong/Cents2.729,002.963,003.063,00
GBPGreat British Pound28.827,0029.029,0029.285,00
EUREuro25.869,0026.029,0026.809,00
DKKKrona/Ore3.525,003.433,003.551,00
CNYChinese Yuan3.327,003.267,003.603,00
CHFFranc/Centimes23.377,0023.447,0024.151,00
CADCanadian Dollar17.544,0017.698,0017.996,00
AUDAustralian Dollar16.226,0016.304,0016.580,00

Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam (Vietinbank)

Ngoại tệTỷ giá trung tâmMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD-16.186,0016.316,0016.686,00
CAD-17.603,0017.719,0018.090,00
CHF-23.336,0023.487,0023.820,00
CNY--3.351,003.411,00
DKK--3.456,003.586,00
EUR-25.946,00 (€50, €100)
25.936,00 (< €50)
25.966,0026.741,00
GBP-28.771,0028.991,0029.411,00
HKD-2.934,002.951,003.051,00
JPY-213,61214,56220,11
KRW-18,0319,4320,83
LAK--2,462,91
NOK--2.681,002.761,00
NZD-15.555,0015.638,0015.925,00
SEK--2.470,002.520,00
SGD-16.910,0017.010,0017.315,00
THB-702,83747,17770,83
USD23.067,0023.176,00 ($50, $100)
23.166,00 (< $50)
23.196,0023.316,00

Video clip liên quan xem tỷ giá ngoại tệ cny

Mbs : tỷ giá vnđ/usd trong năm 2019 tăng 1,5 đến 2% | fbnc

Tỷ giá giữa đồng đô la mỹ (usd) và đồng nhân dân tệ (cny) liệu có vỡ trận ?

Tỷ giá ngoại tệ biến động như thế nào dịp cuối năm?

Trung quốc thu hồi 38,7 tỷ nhân dân tệ từ quan tham

Vn cho dùng tiền trung quốc ở biên giới việt-trung (voa)

đồng usd tăng giá và phản ứng từ các thị trường

Người trung quốc đang tìm đường tháo chạy | trí thức vn

Fbnc - nhân dân tệ được đưa vào giỏ tiền dự trữ của imf

Fbnc - ngày 15 tháng 2 : tỷ giá usd/vnd tiếp tục tăng

Tỷ giá usd hôm nay 25/6: tiếp tục lao dốc trên thị trường

Fbnc - chưa có biến động hàng hóa theo tỷ giá

Fbnc - trung quốc chính thức phát hành tờ 100 nhân dân tệ mới

Công khai mua bán trái phép ngoại tệ | tin tức vov online

Trung quốc hết tiền, giảm giá đồng ndt là đi vào bước đường cùng trong cuộc chiến thương mại

Kinh tế xuống ʋựͼ, lòng dân bấn loạn– trung quốc bước vào thời kỳ đại suʏ тнoáι lịch sử

Cổ phiếu bank tpb - nhỏ mà có võ !

Phân biệt đồng 100 ndt mới và cũ chỉ trong 5 giây?

Cùng máy đếm tiền silicon 7 plus đếm ngoại tệ: usd, euro, cny

Fbnc - nhnn cam kết bán ngoại tệ bình ổn thị trường

Phát hiện vụ chuyển ngoại tệ với số lượng lớn qua biên giới

Cho lưu hành tiền trung quốc ở 7 tỉnh biên giới - là đã bị hán hóa

Eng sub《狐狸的夏天》第二季01(主演:谭松韵,姜潮,张鑫,王妍之)丨谭松韵姜潮互怼cp秀恩爱

Tỷ giá usd hôm nay 30/5: tăng trong bối cảnh căng thẳng thương mại mỹ - trung quốc leo thang

Cổ phiếu thị giá cao ngất ngày ấy bây giờ ra sao? có tăng lại được không?

Thống đốc ngân hàng nhận mật lệnh cho phép sư dụng đồng nhân dân tệ tiến tới sát nhập lãnh thổ

Sử dụng nhân dân tệ trong thanh toán bằng tiền mặt tại vn là vi phạm nguyên tắc chủ quyền tiền tệ

Phr đầu tư 5 năm tới, với lãi kép có thể nhân 5 lần tài khoản ?

Cổ phiếu ast - dịch vụ hàng không vào thời kỳ tăng tốc

Cổ phiếu nào hưởng lợi từ hiệp định evfta ?

Extreme chinese street food - jacuzzi chicken and market tour in kunming! | yunnan, china day 4

Mâu thuẫn thương mại mỹ trung đang thay đổi cách thức sản xuất của thế giới

Trung quốc bành trướng việt hóa nhân dân tệ tại việt nam. " 不!中国制造 "

Malaysia bắt giữ 38 thuyền viên vn nghi dùng giấy phép giả và đưa hối lộ

Nhạc chế | cuộc đời năm cam | cực hay | nhạc chế cha cha cha

Người dân trong nước phản đối việc xài tiền trung quốc trên lãnh thổ việt nam

đồng euro dễ bị ảnh hưởng bởi những thông tin nào?

Bộ chính trị việt nam đã chọn phe nào trong chiến tranh thương mại mỹ - trung

Nghiên cứu cổ phiếu fmc, nên chia nhỏ vấn đề để dễ theo dõi quản lý

Fbnc - dự trữ ngoại hối trung quốc tăng 6 tháng liên tiếp

Giá vàng hôm nay 8/8: nhân dân tệ tăng, vàng thoát đáy ngoạn mục

Lenovo y530 review - thin bezel gaming for $930

[tập 70] confetti vietnam - game đố vui trúng thưởng 3.000$ trên facebook watch 29/03/2019 ✔️

Thị trường chứng khoán ngày 29/10/2018 | thị trường chứng khoán

Fbnc - anh: thành viên ub chính sách tiền tệ cảnh báo trì hoãn nâng lãi suất sẽ tạo rủi ro

Hướng dẫn phân tích cổ phiếu anv - navico - nam việt - phần 3

【eng sub】《班长“殿下” “your highness” class monitor》ep02——主演:牛骏峰、邢菲、刘宇航

Chứng khoán sụp, dân thượng hải xuống đường chống tập cận bình!

Dân trung quốc về nhà đón tết - cuộc di cư khổng lồ và dịch vụ thuê người yêu

  • Tỷ giá ngoại tệ ảnh hưởng đến xuất nhập khẩu
  • Tỷ giá ngoại tệ usd techcombank
  • Xem tỷ giá ngoại tệ ngân hàng acb
  • Tỷ giá ngoại tệ usd eximbank
  • Tỷ giá ngoại tệ yên hôm nay
  • Tỷ giá ngoại tệ uob
  • Tỷ giá ngoại tệ yuan
  • Ty gia ngoai te vcb hcm
  • Ty gia ngoai te tien yen nhat
  • Xem tỷ giá ngoại tệ online
  • Xem tỷ giá ngoại tệ ở đâu
  • Xem tỷ giá ngoại tệ eximbank
  • Xem tỷ giá ngoại tệ trung quốc
  • Xem tỷ giá ngoại tệ hsbc
  • Xem tỷ giá ngoại tệ trên iphone